อัพเดทตารางบอลยูโร2024ล่าสุดที่ BETWORLD99

เอาใจคอบอล ขอเชิญชวนร่วมเป็นสมาชิกกับเราได้แล้ววันนี้ พร้อมรับสิทธิ์พิเสษมากมาย สามารถเข้าชมราคาบอลที่ดีที่สุดในไทย และเข้าแทงบอลได้ทันที แทงได้จ่ายจริงไม่มีอั้น สมัครฟรีและรับโบนัส100%เอาไปทำทุนเพิ่มได้เลย ทดลองและเข้าเช็คราคาบอลได้ที่ www.betworld99.com หรือติดต่อแอดมินได้ที่ @slottm

สมัครแทงบอล

บอลยูโร2024 อัพเดท 24 ประเทศที่ผ่านเข้ารอบสุดท้าย มีดังนี้

กลุ่ม A : เยอรมนี, สกอตแลนด์, ฮังการี, สวิตเซอร์แลนด์
กลุ่ม B : สเปน, โครเอเชีย, อิตาลี, อัลแบเนีย
กลุ่ม C : สโลวีเนีย, เดนมาร์ก, เซอร์เบีย, อังกฤษ
กลุ่ม D : โปแลนด์, เนเธอร์แลนด์, ออสเตรีย, ฝรั่งเศส
กลุ่ม E : เบลเยียม, สโลวาเกีย, โรมาเนีย, ยูเครน
กลุ่ม F : ตุรกี, จอร์เจีย, โปรตุเกส, เช็กเกีย

โปรแกรม ฟุตบอล ยูโร 2024 พร้อมลิ้งก์ดูสด

รอบแรก
คืนวันศุกร์ที่ 14 มิถุนายน 2567

02.00 น. กลุ่ม A : เยอรมนี 5-1 สกอตแลนด์ 

คืนวันเสาร์ที่ 15 มิถุนายน 2567

20.00 น. กลุ่ม A : ฮังการี 1-3 สวิตเซอร์แลนด์
23.00 น. กลุ่ม B : สเปน 3-0 โครเอเชีย 
02.00 น. กลุ่ม B : อิตาลี 2-1 อัลแบเนีย 

คืนวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2567

20.00 น. กลุ่ม D : โปแลนด์ 1-2 เนเธอร์แลนด์
23.00 น. กลุ่ม C : สโลวีเนีย 1-1 เดนมาร์ก
02.00 น. กลุ่ม C : เซอร์เบีย 0-1 อังกฤษ 

คืนวันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน 2567

20.00 น. กลุ่ม E : โรมาเนีย 3-0 ยูเครน
23.00 น. กลุ่ม E : เบลเยียม 0-1 สโลวาเกีย
02.00 น. กลุ่ม D : ออสเตรีย 0-1 ฝรั่งเศส

คืนวันอังคารที่ 18 มิถุนายน 2567

23.00 น. กลุ่ม F : ตุรกี 3-1 จอร์เจีย
02.00 น. กลุ่ม F : โปรตุเกส 2-1 เช็กเกีย

คืนวันพุธที่ 19 มิถุนายน 2567

20.00 น. กลุ่ม B : โครเอเชีย 2-2 อัลแบเนีย 
23.00 น. กลุ่ม A : เยอรมนี 2-0 ฮังการี
02.00 น. กลุ่ม A : สกอตแลนด์ 1-1 สวิตเซอร์แลนด์

คืนวันพฤหัสบดีที่ 20 มิถุนายน 2567

20.00 น. กลุ่ม C : สโลวีเนีย 1-1 เซอร์เบีย 
23.00 น. กลุ่ม C : เดนมาร์ก 1-1 อังกฤษ
02.00 น. กลุ่ม B : สเปน 1-0 อิตาลี

คืนวันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567

20.00 น. กลุ่ม E : สโลวาเกีย – ยูเครน 
23.00 น. กลุ่ม D : โปแลนด์ – ออสเตรีย 
02.00 น. กลุ่ม D : เนเธอร์แลนด์ – ฝรั่งเศส

คืนวันเสาร์ที่ 22 มิถุนายน 2567

20.00 น. กลุ่ม F : จอร์เจีย – เช็กเกีย
23.00 น. กลุ่ม F : ตุรกี – โปรตุเกส 
02.00 น. กลุ่ม E : เบลเยียม – โรมาเนีย 

คืนวันอาทิตย์ที่ 23 มิถุนายน 2567

02.00 น. กลุ่ม A : สวิตเซอร์แลนด์ – เยอรมนี
02.00 น. กลุ่ม A : สกอตแลนด์ – ฮังการี

คืนวันจันทร์ที่ 24 มิถุนายน 2567

02.00 น. กลุ่ม B : อัลแบเนีย – สเปน 
02.00 น. กลุ่ม B : โครเอเชีย – อิตาลี

คืนวันอังคารที่ 25 มิถุนายน 2567

23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – โปแลนด์

23.00 น. กลุ่ม D : เนเธอร์แลนด์ – ออสเตรีย 
02.00 น. กลุ่ม C : เดนมาร์ก – เซอร์เบีย
02.00 น. กลุ่ม C : อังกฤษ – สโลวีเนีย

คืนวันพุธที่ 26 มิถุนายน 2567

23.00 น. กลุ่ม E : สโลวาเกีย – โรมาเนีย
23.00 น. กลุ่ม E : ยูเครน – เบลเยียม
02.00 น. กลุ่ม F : จอร์เจีย – โปรตุเกส 
02.00 น. กลุ่ม F : เช็กเกีย – ตุรกี

รอบ 16 ทีมสุดท้าย
คืนวันเสาร์ที่ 29 มิถุนายน 2567

23.00 น. รอยืนยัน : 
02.00 น. รอยืนยัน : 

คืนวันอาทิตย์ที่ 30 มิถุนายน 2567

23.00 น. รอยืนยัน : 
02.00 น. รอยืนยัน : 

คืนวันจันทร์ที่ 1 กรกฎาคม 2567

23.00 น. รอยืนยัน : 
02.00 น. รอยืนยัน : 

คืนวันอังคารที่ 2 กรกฎาคม 2567

23.00 น. รอยืนยัน : 
02.00 น. รอยืนยัน : 

รอบ 8 ทีมสุดท้าย
คืนวันศุกร์ที่ 5 กรกฎาคม 2567

23.00 น. รอยืนยัน : 
02.00 น. รอยืนยัน : 

คืนวันเสาร์ที่ 6 กรกฎาคม 2567

23.00 น. รอยืนยัน : 
02.00 น. รอยืนยัน : 

รอบรองชนะเลิศ
คืนวันอังคารที่ 9 กรกฎาคม 2567

02.00 น. รอยืนยัน :

คืนวันพุธที่ 10 กรกฎาคม 2567

02.00 น. รอยืนยัน :

รอบชิงชนะเลิศ
คืนวันอาทิตย์ที่ 14 กรกฎาคม 2567

02.00 น. รอยืนยัน : 

ลิงค์เข้าชม